TS-12G450X
8.890.000 ₫
- Công suất: 500W
- Bass loa: 12 inches
- Kích thước: (66 x 37.5 x 38.5) cm
- Trọng lượng: 28 kg
Lợi ích khi mua hàng tại Dalton
- Bảo hành 12 tháng
- Miễn phí giao hàng
- 1 đổi 1 *
Đặc điểm nổi bật
Mô tả sản phẩm
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Bạn sẽ vỡ òa với một sản phẩm mới của Dalton – Loa kéo TS-12G450X
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa kéo Karaoke Dalton với tổng công suất 500W, 1 loa Bass có đường kính 3 tấc (12 inches), 1 loa Treble 1.5 inches, loa 2 đường tiếng này phát ra âm thanh to rõ, vang dội nhưng vẫn đảm bảo chất lượng âm thanh ban đầu, giúp bữa tiệc của bạn thêm phần sôi động hơn. Loa bass với củ từ lớn giúp đem lại tiếng trầm chắc và gọn, loa treble với thiết kế họng còi giúp cho tiếng ca trong trẻo và lan tỏa với không gian rộng.
Ưu điểm nổi bật của loa TS-12G450X là có cổng kết nối DC 12V bên ngoài. Đây là một đặc điểm phù hợp cho các địa điểm sử dụng loa mà không có nguồn điện 220V.
ĐIỀU KHIỂN ÂM THANH
Đặc biệt mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong
+ Điều chỉnh cho micro gồm 3 nút: VOL MIC, TREBLE MIC và BASS MIC (volume, treble, bass)
+ Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
+ Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: VOL MUSIC, TREBLE MUSIC và BASS MUSIC (volume, treble, bass)
Các hình thức kết nối thông dụng khác như: Bluetooth 5.2, USB, SD card, AUX
Video
Thông số kỹ thuật
Thông số chung
- Công suất 500W
- Loa bass 12 inches
- Loa Treble 1,5 inches
- Nguồn điện 220V / 50Hz - 60Hz
- Kết nối Bluetooth 5.2, USB, SD card, AUX
Kích thước
- Trọng lượng 28 kg
Phụ kiện đi kèm
- Hộp Micro
- 2 micro không dây UHF
- Pin
- Dây nguồn
Pin
- Bình acquy 12V/9AH
- Thời gian sử dụng 2-4H
- Thời gian sạc 3-5H
- Bảo hành bình 6 tháng
Hướng dẫn sử dụng
Sản phẩm tương tự
- Công suất: 850W
- Bass loa: 18 inches
- Kích thước: (81.5 x 51.5 x 45.2) cm
- Trọng lượng: 44 kg
- Công suất: 700W
- Bass loa: 15 inches
- Kích thước: (77.2 x 44.5 x 41.5) cm
- Trọng lượng: 35kg
- Công suất: 1600W
- Bass loa: 15 inches x 2
- Kích thước: (95 x 35 x 82) cm
- Trọng lượng: 67 kg
- Công suất: 550W
- Bass loa: 15 inches
- Trọng lượng: 32 kg
- Công suất: 600W
- Trọng lượng: 31,6 kg
- Công suất: 600W
- Trọng lượng: 33 kg
- Công suất: 500W
- Bass loa: 12 inches
- Công suất: 600W